Shifter Dialog (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Enter the terms you wish to search for.
cy: Rhowch y termau yr ydych eisiau chwilio amdano i mewn.

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Menu name
cy: Enw'r dewislen
