Shortcuts View (1.0.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Shortcut
vi: Đường tắt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Adding and removing shortcuts
vi: Thêm và xóa các liên kết nhanh

en: Displaying shortcuts
vi: Trình bày các liên kết nhanh

en: Allows users to manage customizable lists of shortcut links.
vi: Cho phép người sử dụng quản lý danh sách tùy biến các liên kết nhanh.

en: Administering shortcuts
vi: Quản lý các liên kết nhanh

en: Choosing shortcut sets
vi: Chọn thanh liên kết nhanh

en: Users with permission to switch shortcut sets can choose a shortcut set to use from the Shortcuts tab of their user account page.
vi: Người sử dụng với quyền chuyển đổi các thanh liên kết nhanh có thể chọn một thanh liên kết nhanh để sử dụng từ thẻ Thanh liên kết nhanh có trên trang tài khoản người dùng của họ.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
