Shorthand (4.0.28) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Created
fil: Inilikha

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Story
fil: Istorya

en: - Select -
fil: - Pumili -
