Shunt (8.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Label
te: లేబుల్
