SIBS API (1.0.4) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Transaction ID
ta: பரிவர்த்தனை ௮டையாளம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Date
ta: தேதி

en: None
ta: இல்லை

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: All
ta: எல்லா

en: Both
ta: இரண்டும்

en: text
ta: உரை

en: color
ta: நிறம்

en: Database logging
ta: தரவுதள விபரசேகரிப்பு
