Simple Access Log (8.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Administration
vi: Quản lý

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: The user ID
vi: ID người dùng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Referer
vi: Tham chiếu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
