Simple cron (1.0.0-rc2) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Weight
gu: તરલતા

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Unknown
gu: અજ્ઞાત

en: Never
gu: કદી નહી

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Cron
gu: ક્રોન

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ
