Simple Cron (1.1.0-beta2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Type
te: రకం

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
te: ఓ వంక క్రోన్ నడుస్తూ ఉండగానే మళ్ళీ నడిపే ప్రయత్నం చెయ్యబడుతోంది.
