Simple Cron (1.1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Default
ta: இயல்பான

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Never
ta: இல்லை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ta: தானியங்கி ஓட்டம் ஏற்கெனவே செயலில் இருக்கும் போது மறுபடி செயல்பட எத்தனித்துள்ளது.

en: Unlock
ta: திறத்தல்
