Simple Cron (1.1.0) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Type
ml: തരം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ml: ക്രോണ്‍ തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍  തന്നെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പികുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.
