Simple Page Manager (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: page
ta: பக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Access
ta: அணுகு

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்
