Simplify (2.2.0) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: User interface
cy: Rhyngwyneb defnyddwyr

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Printer-friendly pages
cy: Tudalennau yn gyfeillgar i'r argraffydd

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Locale settings
cy: Gosodiadau lleoliad

en: Menu settings
cy: Gosodiadau dewislen

en: Comment settings
cy: Gosodiadau sylw

en: Contact settings
cy: Gosodiadau cyswllt

en: Blocks
cy: Blociau

en: Profiles
cy: Proffilau

en: URL path settings
cy: Gosodiadau llwybr URL

en: Book outline
cy: Amlinelliad o'r llyfr

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Content translation
cy: Cynnwys y cyfieithiad
