Simplify (2.2.1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Comments
fil: Mga puna

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Locale settings
fil: Mga pagtatakda ng lokal

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Contact settings
fil: Pagtatakda ng pakikipag-ugnay

en: Blocks
fil: Mga tipak
