Simply Signups (8.x-3.1-rc3) - en to gu translation catalogue (40 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: title
gu: શીર્ષક

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Prefix
gu: પૂર્વાગ

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Size
gu: માપ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Weight
gu: તરલતા

en: Required
gu: જરૂરી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Save
gu: સાચવો

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: status
gu: સ્થિતિ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Rows
gu: હરોળો

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Add field
gu: ક્ષેત્ર ઉમેરો

en: Remove field
gu: ક્ષેત્ર દૂર કરો

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: About
gu: વિશે

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Remove selected
gu: પસંદ કરેલ દૂર કરો

en: Required field
gu: આવશ્યક ક્ષેત્ર
