Simply Signups (8.x-3.3) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: status
ml: സ്ഥിതി

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
