Single DateTimePicker (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Theme
vi: Sắc thái

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Today
vi: Hôm nay

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: About
vi: Giới thiệu

en: Start year
vi: Năm bắt đầu

en: End year
vi: Năm kết thúc

en: Dark
vi: Sẫm màu
