Site24x7 (1.0.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: General
ta: பொது

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: China
ta: சைனா

en: India
ta: இந்தியா

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்
