Sitelog (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Comments
vi: Bình luận

en: None
vi: Không có

en: History
vi: Lịch sử

en: Files
vi: Các tập tin

en: active
vi: hoạt động

en: Users
vi: Người dùng

en: Period
vi: Dấu chấm

en: People
vi: Mọi người

en: More information
vi: Thông tin thêm

en: inactive
vi: bất hoạt

en: Others
vi: Khác

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Top 'page not found' errors
vi: Những lỗi 'không tìm thấy trang' phổ biến nhất

en: Top 'access denied' errors
vi: Những lỗi 'Truy cập bị từ chối' phổ biến nhất

en: Top search phrases
vi: Các từ khóa tìm kiếm phổ biến nhất

en: Searches
vi: Việc tìm kiếm

en: Recent log messages
vi: Các thông báo gần đây
