Sitemap (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: View
vi: Xem

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: CSS settings
vi: Thiết lập CSS

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Show front page
vi: Hiện trang chủ

en: Show books expanded
vi: Mở rộng cấu trúc sách

en: When enabled, this option will show all children pages for each book.
vi: Chọn để trình bày tất cả các trang con cho mỗi sách trên sơ đồ trang.

en: When enabled, this option will show the number of nodes in each taxonomy term.
vi: Chọn để hiện số mục nội dung cho mỗi chuyên mục phân loại.

en: RSS settings
vi: Thiết lập RSS

en: Include RSS links
vi: Thêm các liên kết RSS

en: Syndicate
vi: Lấy tin RSS

en: Front page of %sn
vi: Trang chính của %sn

en: Books
vi: Sách

en: Books at %sn.
vi: Các sách trên %sn.

en: Menu settings
vi: Thiết lập trình đơn

en: Forum count threshold
vi: Số lượng bài viết trên diễn đàn tối thiểu

en: RSS feed for front page
vi: Lấy tin RSS cho trang chính

en: The RSS feed for the front page, default is rss.xml.
vi: Lấy tin RSS cho trang chủ, mặc định là rss.xml.

en: Include on the right side
vi: Thêm vào phía bên phải

en: Include on the left side
vi: Thêm vào phía bên trái

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Only show forums whose node counts are greater than this threshold. Set to -1 to disable.
vi: Lọc bớt các chủ đề chứa ít bài viết hơn giá trị này. Đặt là -1 để không lọc bớt.
