Sitemap (8.x-2.0-beta8) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Administer vocabularies and terms
fil: Pangasiwaaan ang mga talasalitaan at mga termino
