Sitemap (8.x-2.1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: Show description
ta: விளக்கத்தை காண்க

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
