Sitewide Alert (2.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Style
ta: பாணி

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: About
ta: பற்றி

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க
