Sitewide Alert (2.1.0) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Other
vi: Khác

en: Authoring information
vi: Thông tin tác giả

en: Revert
vi: Trở lại

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: All pages
vi: Tất cả các trang

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: About
vi: Giới thiệu

en: Scheduling
vi: Lên lịch sao lưu

en: close
vi: đóng

en: By @name on @date
vi: Bởi @name vào lúc @date

en: By @name
vi: @name viết

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Restricted to certain pages
vi: Hạn chế đối với một số trang
