Skilling (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (153 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Version
vi: Phiên bản

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: Link
vi: Liên kết

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Top
vi: Đầu

en: View
vi: Xem

en: History
vi: Lịch sử

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Check
vi: Kiểm tra

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Add child page
vi: Thêm trang con

en: All
vi: Tất cả

en: To:
vi: Đến:

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Good
vi: Tốt

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Up
vi: Lên

en: Details
vi: Chi tiết

en: Model
vi: Mô hình

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Internal name
vi: Tên nội bộ

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Events
vi: Sự kiện

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Note
vi: Ghi chú

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Class
vi: Lớp

en: Users
vi: Người dùng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Order
vi: Thứ tự

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Close
vi: Đóng

en: Original
vi: Gốc

en: Title:
vi: Tựa:

en: Logout
vi: Thoát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Student
vi: Sinh viên

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Today
vi: Hôm nay

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Days
vi: Ngày

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: From:
vi: Từ:

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: User name
vi: Tên người dùng

en: New
vi: Mới

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Photo
vi: Ảnh

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Character
vi: Ký tự

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Attached files
vi: Các tập tin đã đính kèm

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Account
vi: Tài khoản

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Suggestions
vi: Các đề nghị

en: Suggestion
vi: Đề nghị

en: Embed
vi: Nhúng

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: More...
vi: Thêm...

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Alerts
vi: Báo động

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Poor
vi: Xấu

en: Notes:
vi: Chú ý:

en: Caches cleared.
vi: Đã xóa bộ nhớ đệm.

en: View file
vi: Xem tệp

en: Add event
vi: Thêm sự kiện

en: Clear caches
vi: Xóa bộ nhớ cache

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Show more content
vi: Xem thêm các nội dung khác

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Identifier:
vi: Nhận diện:

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Show text
vi: Hiện văn bản

en: Easy
vi: Dễ
