Skilling (8.x-2.17) - en to ta translation catalogue (129 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Response
ta: பதில்

en: Image
ta: படம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: நூல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Top
ta: மேல்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: History
ta: வரலாறு

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Good
ta: நல்லது

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Off
ta: இல்லை

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Explanation
ta: விரிவாக்கம்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Up
ta: மேல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Day
ta: நாள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Close
ta: மூடு

en: Operation
ta: செயல்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Notice
ta: கவனிப்பு

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Loading...
ta: ஏற்றுகிறது ...

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Account
ta: கணக்கு

en: About
ta: பற்றி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Show more content
ta: மேலும் உள்ளடக்கத்தைக் காண

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்
