Skilling (8.x-2.2) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Book
ta: புத்தகம்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: நோக்குக

en: History
ta: வரலாறு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
