Slick Browser (8.x-2.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak
