Stratus Meridian Developer Portal (3.0.0-alpha3) - en to ml translation catalogue (41 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: On
ml: ഓൺ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Links related to the active user account
ml: സജീവമായ ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലിങ്കുകൾ

en: Site information links
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങൾ അടങ്ങിയ ലിങ്കുകൾ

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
