Stratus Meridian Developer Portal (3.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (118 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: RSS feed
ta: ஆர்எஸ்எஸ் ஓடை

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Picture
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Full
ta: முழு

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: View edit page
ta: காட்சி திருத்து பக்கம்

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய

en: Manage view settings
ta: காட்சி அமைப்புகளை நிர்வகி

en: View or edit the configuration.
ta: கட்டமைப்பை பார்க்க அல்லது திருத்த

en: Displays in this view
ta: இந்த காட்சியில் காட்டப்படும்

en: View administration
ta: பார்வை நிர்வாகம்

en: Filter your view
ta: உங்கள் பார்வையை வடிகட்டு

en: Filter actions
ta: செயல்கள் வடிகட்டு

en: Add, rearrange or remove filters.
ta: வடிகட்டிகளைச் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Sort actions
ta: செயல்கள் வரிசைப்படுத்து

en: Add, rearrange or remove sorting rules.
ta: வரிசை விதிகள் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Show a preview of the view output.
ta: காட்சி வெளியீட்டு முன்னோட்டத்தை காண்பிக்கவும்.
