Stratus Meridian Developer Portal (3.0.0-alpha3) - en to te translation catalogue (69 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Picture
te: చిత్రం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Count
te: లెక్క

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Full
te: పూర్తి

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
