Stratus Meridian Developer Portal (3.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (84 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Register
vi: Đăng ký

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: RSS feed
vi: Nguồn RSS

en: Article
vi: Bài viết

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: More
vi: Thêm

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Background Image
vi: Ảnh nền

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Footer
vi: Phần chân

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Fields
vi: Các trường

en: Count
vi: Số lượng

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Close
vi: Đóng

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: pending
vi: trì hoãn

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: Member
vi: Thành viên

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Warnings
vi: Thắng

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo
