Stratus Meridian Developer Portal (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: view
te: వీక్షించు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Full
te: పూర్తి

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Title and slogan
te: శీర్షిక మరియు నినాదం

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
