Small ads (2.0.10) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Types
ta: வகைகள்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Good
ta: நல்லது

en: Never
ta: இல்லை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: 1 month
ta: 1 மாதம்

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: @count months
ta: @count மாதங்கள்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Only of the type(s)
ta: வகைகளில் மட்டும்

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Comment count
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Search result
ta: தேடல் முடிவு

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Edit all small ads
ta: அனைத்து சிறிய விளம்பரங்களையும் திருத்தவும்

en: Small ad configuration
ta: சிறிய விளம்பர கட்டமைப்பு

en: No Ads
ta: விளம்பரங்கள் இல்லை

en: When the ad was last saved.
ta: கடைசியாக விளம்பரம் சேமிக்கப்பட்ட போது.
