Smart Date (8.x-2.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: After
ta: பிறகு

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Limit
ta: எல்லை

en: Second
ta: வினாடி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: 5 minute
ta: 5 நிமிடம்

en: 15 minute
ta: 15 நிமிடம்

en: 10 minute
ta: 10 நிமிடம்

en: 30 minute
ta: 30 நிமிடம்

en: Month/Day/Year
ta: மாதம்/நாள்/ஆண்டு

en: Day/Month/Year
ta: நாள்/மாதம்/ஆண்டு

en: Year/Month/Day
ta: ஆண்டு/மாதம்/நாள்

en: 24 hour time
ta: 24 மணி நேரம்

en: 12 hour time
ta: 12 மணி நேரம்
