Smart Login (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Theme
cy: Thema

en: You are not authorized to access this page.
cy: Does gennych chi ddim hawl i gael mynediad i'r dudalen yma.

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Request new password
cy: Gofyn am gyfrinair newydd
