Smart Login (8.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Theme
te: అలంకారం

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన
