Smart Login (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Theme
ta: தீம்

en: You are not authorized to access this page.
ta: இந்த பக்கத்தை  நீங்கள் பார்க்கஅனுமதி இல்லை.

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்
