Smart Menu Links (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு
