Rule-based SMS Router (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin

en: is
fil: ay

en: Rule type
fil: Uri ng alituntunin
