WEBSMS (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக
