SMSAPI (1.0.0) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Description
vi: Mô tả

en: Message
vi: Thông điệp

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Sender
vi: Người gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Account type
vi: Loại tài khoản

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Username:
vi: Tên người dùng:
