SMSC (8.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Message
ta: செய்தி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: About
ta: பற்றி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
