SMS Framework (2.0.1) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: register
ta: பதிவு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Text
ta: உரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Day
ta: நாள்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Queued
ta: வரிசைப்படுத்திய

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Result
ta: முடிவு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
