SMS Framework (3.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (27 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Message
te: సందేశం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Send
te: పంపించు

en: Day
te: రోజు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Result
te: ఫలితం

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
