SMS System (1.0.3) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: To
fil: Para kay
