Snippet manager (8.x-1.0-rc6) - en to vi translation catalogue (58 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enable
vi: Bật

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Block settings
vi: Các thiết lập khối

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Snippets
vi: Đoạn lệnh

en: Display
vi: Hiển thị

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Layout
vi: Bố cục

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: State
vi: Bang

en: Code
vi: Mã

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Role
vi: Vai trò

en: String
vi: Chuỗi

en: Edit view
vi: Sửa view

en: Template
vi: Mẫu

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Edit menu
vi: Sửa trình đơn

en: Generic
vi: Chung

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Variables
vi: Các biến

en: Permission
vi: Quyền

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: custom
vi: tự chọn

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: "%" may not be used for the first segment of a path.
vi: "%" không thể dùng cho phần đầu tiên của đường dẫn

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
