Snippet manager (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Block settings
ta: தொகுதி அமைப்புகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Display
ta: காட்சி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Url
ta: முகவரி

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: String
ta: சொல்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Form
ta: படிவம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Starting level
ta: ஆரம்ப நிலை

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Boolean
ta: பூலியன்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Display variant
ta: காட்சி மாறுபாடு
