Snippet manager (8.x-1.6) - en to fil translation catalogue (25 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
