Snippet manager (8.x-1.7) - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Menu
ml: മെനു

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Condition
ml: അവസ്ഥ

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍
