Snippet Manager (8.x-1.7) - en to te translation catalogue (43 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Block settings
te: బ్లాక్ అమరికలు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Theme
te: అలంకారం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Role
te: పాత్ర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: String
te: పదబంధం

en: Condition
te: నియమం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
